"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เเนะนำศูนย์บริการ พื้นที่ชลบุรี

เพิ่งย้ายมาอยู่ชลบุรีครับ  จะนำรถเข้าเช็คสภาพ  160000 กม. ไม่ทราบว่าจะเข้าศูนย์ใหนดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ เพิ่งมาอยู่ครับ เจอแต่คนบอกไม่ดีๆๆ ก็เลยขับไปแปดริ้วเลย ก็ถือว่าโอเค แต่ไม่มีข้าวให้กิน อิอิ

โห้ๆ ไม่งั้นก็บางนาไปเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host