"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ไปซื้อเลนส์ ที่งานเลยเอารูปน้องๆมาฝากนิดหน่อยครับ.....

ปล.กระเป๋าแบนกลับบ้านเลย โดนไปเกือบแสน
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โอ้ยยอยากได้

อยากได้เลนส์หรืออยากได้พรีเซนเตอร์ครับน้าน๊อต อิอิอิ

หูย...โดนไปเกือบแสนเนี่ยกี่ดอกครับ "น้าต่อ"
สงสัยไม่ได้ซักดอก 555
tonkanl

อาศัยช่วงที่เมียเปิดดูกระเป๋าหลุยส์ครับ...เลยยื่นข้อเสนอ ถ้าซื้อเลนส์ให้ผม ผมจะซื้อหลุยส์แท้ให้

โอ้วเล่นเลนส์โปร์   เลย  อิจฉาๆๆ   NANO  ซ่ะล้วย

85  nano นี่   ย่อ แบบ ไม่ต้อง shap เลย  น่ะนี่  คมมว้าาาาาาาาา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/2/2012 12:48 โดย BB_Gun

เห็นเลนส์แล้วขนลุกเลย ผมได้จับ D7000 D300s แล้วก็ 1DS เป็นครั้งแรกก็ในงานนี้แหละ   

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host