"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คนโคราชแนะนำหน่อยครับ

พอดีว่าจะถอยซิตี้สักคันแต่ไม่รู้ว่าจะไปโชว์รูมไหนดีอะครับ
ยังไงคนโคราชช่วยแนะนำหน่อยนะ
ขอบคุณล่วงหน้าครบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮอนด้าจอหอครับ บริการดี แต่ของแถมน้อยนะ
ถ้าอยากได้ของแถมเยอะไปศูนย์ตรงข้ามเดอะมอลล์ครับ เวลาเอารถเข้าเช็คค่อยไปศูนย์จอหอก็ได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครัฟ ประมาณนั้น ใกล้ไหนไปที่นั่นคัฟ

ขอบคุณครับ...ยังไงเดี๋ยวจะลองไปถามที่หน้าเดอะมอลล์ดู

ฮอนด้าจอหอครับ บริการดี แต่ของแถมน้อยนะ
ถ้าอยากได้ข ...
citykorat โพสต์เมื่อ 19/2/2012 16:04

ตามนี้เลยค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host