"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำหน่อยคับ

แนะนำร้านขัดเครือบสีรถหน่อย
เพื่อนๆมีวิธีดูแลสีรถยังไง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้าน ABG มีน้ำยาหลายเคลือบหลายแบบมากครับ มีโปรโมชั่นด้วย ลองไปติดต่ิอดูครับ ที่ร้านเค้าจะให้เครื่องเคลือบไฟฟ้า ทำให้เวลาเคลือบสีจะติดทนและเงามากๆ .. ส่วนถ้าจะมาใช้บริการร้านนี้ต้องไปแต่เช้าๆ เพราะลูกค้าเค้าเยอะ ผมอาศัยว่าเดือนนึงไปครั้งนึง นอกนั้นก็เอาน้ำยาที่ซื้อกับเค้าไปล้างร้านอื่นที่ล้างสะอาดๆ แล้วก็เคลือบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านABGอีกหนึ่งเสียง พยายามไปวันธรรมดาตั้งแต่ร้านเปิด  08.00น.
เคยไปเคลือบสี  พ่นกันสนิม เสร็จประมาณเที่ยงกว่าๆ
รอนานแต่งานโอเคสุดกว่าร้านอื่นนะ

เสริมอีกนิดครับ เท่าที่ล้างร้านอื่นๆ มา มี ABG ที่ไม่ทำรอยรถเพิ่มเรย นอกนั้น เดี๋ยวมีขูดถึงเนื้อสีบ้าง สเกิตหน้าขูดบ้าง T_T ลองๆ ไปใช้บริการดูนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host