"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซ่อมได้ครับ แต่.. ขึ้นอยู่กับฝีมือช่างและการประกอบกลับ ถ้าทำไม่ได้ ไม่กี่วันก็รั่วอีกครับ ถ้าเป็นผมหามือสองสภาพสวยๆ   ที่ยังไม่เคยซ่อมมาก่อน  จะัได้ใช้งานหลายปีหน่อย หรือไม่ก็มือหนึงครับ แต่ไม่ขอซ่อมเพราะกลัวซ่อมแล้วไม่จบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host