"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าความคิดเห็นส่วนตัวน่ะครับ
ถ้าซ่อมผมว่าไม่จบแน่ๆครับเดี๋ยวก็เสียอีก
ถ้าจะใช้ต่อยาวผมว่าเข้า  0  เลยครับจะใช้งานได้อีกนานครับ
แพงแต่คุ้มใช้ได้ยาวเลยมีีรับประกันด้วย
แต่ถ้าคิดว่าจะใช้น้อง Z อีกไม่ก็จะขายก็ซ่อมเอาครับ
ของเชียงกงก่อนเป็นของที่ใช้แล้วเราไม่รู้ว่าการใช้งานก่อนหน้าเป็นไง
ได้ของดีใช้งานมาน้อยก็ดีไป...เจอของใกล้พังแต่ยังไม่เสียไม่มีอาการก็รับกันไป
รถเราของเราใช้เขาก็ต้องดูแล...น้อง Z จะได้ไม่เกเร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host