"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้เอารถไปเช็คแก๊สที่ร้านโมดิฟายครับ บอกราคาตั้ ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 8/2/2012 21:32
ปกติตั้งวาลอยู่ราคาประมาณ 450 นะ .. แล้วไปทำที่ร้านไหนอ่ะ ทำดีมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ให้พี่เก่งฮอนด้าทำให้ แก่คิดค่าแรง ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 14/2/2012 16:59
สวดย็อด ขอเบอร์แกไว้หน่อยสิ เผื่อได้ใช้บริการอ่ะแมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กด like ให้คุณแมนคาฟฟฟ  เด๋วจามาอัฟให้อีกที ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 16/2/2012 03:46
ไปลองมาแล้วหรอคุณเอก

รถผมติดแก๊สด้วยนะครับหลังตั้งวาวล์แล้วเครื่องไม่ค่ ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 18/2/2012 21:08
ตั้งทุก 2 หมื่นโลหรือเท่ารัยอ่ะแมน

นัดกะพี่เค้าไว้แล้ววันอาทิตย์นี้คับ เด๋วเข้ามาอัพใ ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 25/2/2012 02:38
จัดไปครับ  รอชมๆ

จัดมาแล้วครับ  รู้สึกว่าขับดีขึ้นคับ เดินเบานิ่งกว่ ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 1/3/2012 09:39
โอ้ว .. เยี่ยมเรย  ถูกด้วย  แล้วคุณเอกไปทำที่บ้านช่างเลยหรือป่าวครับ

ขอบคุณครับพี่เอก วันนี้ผมถ่ายน้ำมันเครื่องน้ำมันเก ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 1/3/2012 12:45
น้ำมันเครื่อง + เกียร์ ซื้อที่ไหนอ่ะ ถูกดี .. ผมซื้อที่สหยนต์ นมค. 550- นม.เกียร์ตั้ง 650 แหน่ะ  อันนี้ใช่ไปทำกับช่างที่ตั้งวาลหรือป่าวครับ

ถ้ารถรอบเดินเบาปกติ ขับไปก็ปกติ จำเป็นต้องตั้งวาลมั้ย ..

รถผมยังปกติดีไม่ต้องตั้งวาว ไม่ต้องถ่ายน้ำมันเครื่ ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 5/3/2012 13:27
เอิ๊กๆ ออกนอกประเด็นไปเรื่องสาวเรยอ่า

5555555 จารย์เกตุบอกไปเร๊ยว่าเรื่องจิงงง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host