"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาร้านตั้งวาล์ว ที่โคราชครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/2/2012 16:07 โดย aek_vtec

หาร้านตั้งวาล์ว ที่โคราชครับ....ด่วนคับ  ตอนนี้เหมือนจะยัน..
ร้านทำบูชปีกนก จะเซ็ทช่วงล่างใหม่
อาการ - เสียงเครื่อง แก๊กๆๆ ช่วงออกตัว เช้า..
         - เดินเบามีอาการรอบตก เหมือนจะดับ ..ไม่นิ่ง
รถ ZX 08 VTEC

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านแถวไหนคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีเลยคับ

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ให้พี่เก่งฮอนด้าทำให้ แก่คิดค่าแรง ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 14/2/2012 16:59

ใช้เวลานานไหมคับ แล้วติดต่อพี่เค้างัยอ่ะ
ขอเบอร์ทางpmหน่อยคับ

กด like ให้คุณแมนคาฟฟฟ  เด๋วจามาอัฟให้อีกที

ไปลองมาแล้วหรอคุณเอก
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 17/2/2012 16:09

ยังคับว่าจะไปอาทิดหน้าอ่ะ

นัดกะพี่เค้าไว้แล้ววันอาทิตย์นี้คับ เด๋วเข้ามาอัพให้ฟัง

จัดมาแล้วครับ  รู้สึกว่าขับดีขึ้นคับ เดินเบานิ่งกว่าเดิม  
สรุปแล้ว ที่ทำไป
1. ตั้งวาล์ว
2. ล้างปีกผีเสื้อ+IACV
ค่าใช้จ่าย600 ครับ
ยกเครดิตให้แมนครับ  ปล. รถแมนสวยดี

โอ้ว .. เยี่ยมเรย  ถูกด้วย  แล้วคุณเอกไปทำที่บ้านช่าง ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 2/3/2012 16:43

แถวๆบ้านพี่เค้าล่ะคัฟ ติดต่อกับแมนได้เรยย  พี่เค้าโอเคยุ กด +likeให้

แก้เครียดอ่าาจ้าน้าโหน่ง
tk_gate โพสต์เมื่อ 8/3/2012 13:27

จารย์เกตุ  เค้าสายตรงเรื่องนี้...อิอิอิ  (แซววเร่นนน๊า)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host