"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามเรื่องศูนย์บริการ HONDA แปดริ้ว กับ ชลบุรี ( เด็กใหม่พึ่งมาอยู่ )

พอดีพึ่งมาทำงานที่ อมตะนคร จะเรารถเข้าเชคระยะ ถามใครๆ ก็ได้ยินเรื่องๆ ไม่ดีของศูนย์ชลบุรีเยอะเหรอเกิน

ศูนย์ที่แปดริ้วดีไหม ครับ หรือ ที่ชลเนี่ยก็ดีแล้ว  ............. ไม่งั้นจะเข้า กทม ไปเลย ฮ๋าๆๆ พี่ๆช่วยตอบหน่อยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

55+  ขอบคุณคร้าบ  ...ไปแปดริ้วมา พร้อมเคลมด้วย ไปสอยเสาไฟมา T_T แผลใหญ่มากๆๆๆๆ
โดยรวมก็ OK นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host