"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 7# valentine_die

สั่งติดแบบนี้เหมือนกันไม่ทราบว่าบานหลังมืดเกินไปหรือป่าวค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตัวถังสีขาว
ติด 60 FX20 : 80 FX5 (3M)
ดุมาก

บอกเซลติดแบบนี้เหมือนกันไม่ทราบว่าบานหลัง FX5 มืดเกินไปหรือป่าวค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตัวถังสีขาว
ดุมาก

บอกเซลติดแบบนี้เหมือนกันไม่ทราบว่าบานหลัง FX5 มืดเกินไปหรือป่าวค่ะ

ตัวถังสีขาว
ดุมาก

อยากถามว่า FX5 มืดมากมั้ยค่ะถ้ามองกลางคืน ติด3บานแรกFX20 3บานหลังFX5 ใจมะกล้าติด FX5รอบคัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host