"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีภาพ60ถ่ายภายในไหมครับอยากเห็นครับ  จะได้ตัดสินใจถูกครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติด40: 60 ไม่รูเขาใส่ปรอทให้เปล่าใส่ก็ดีไม่ค่อยร้อนดี
(เลือกไม่เซลบอกเซงเป็ด)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

หน้า 40  ผมว่า กรองแดด ไม่ดีครับ  ผม หน้า 50  ยัง ร้าน มากเลย  -*- รู้งี้ ติด 60 ก็ ดี

ผมว่า หน้า 60 หลัง 80 ปรอทอ่อนๆ อ่ะครับ แต่กลางคืนต้องเปิดกระจกถอยจอดเอา

[quote]ของผมจองไว้ สีเทา กะติด บานหน้าfx30 รอบคันfx20 ดีมั้ยฮ่ะ ...
[size=2][color=#999999]mr_peepoo

ดีครับดี

ตอนสั่ง ผมสั่งว่า หน้า40 รอบคัน 60
แต่ที่ติดมาเป็นหน้าFXR40 รอบคันFXR20

ตอนนี้ใช้งานมา8เดือนกว่า คิดในใจ ถ้าติดใหม่ได้
ผมจะติด3บานหลังเป็นFXR5ไปเลย

ผม 60:60 รอบคันปรอท ขับกลางวันโอเคเลยครับ กันแดดดีเลย แต่ขับกลางคืนมีปัญหาเหมือนกันมองยากนิดนึงครับ

ของผมสามบานหน้า 60 สามบานหลัง 80

ของผมรถสีขาวหน้า60รอบคัน80 ไม่ปรอด แล้วแต่ด้วยแหละครับว่าใช้รถช่วงเวลาไหนมากที่สดหรือบ่อยที่สุดแบบ
ของผมขับกลางวันสบายมากๆเลยไม่ร้อนแสงไม่แยงตากลางคืนลำบากหน่อยถ้าออกไปบริเวนที่ไม่มีไฟทางหรือนอกเมือง
ของผมเน้นขับกลางวัน กลางคืนนานๆขับทีครับ

ของเนสส์ หน้า40 ข้างและหลัง60ค่ะ ที่นี่ค่อนข้างชนบทมาก ไฟไม่มี เวลาขับออกนอกเมืองมืดมากๆเลย แทบจะเปิดกระจกขับ แต่ได้เปรียบเวลากลางวันแดดๆ กะว่าจะไปเปลี่ยนข้างหน้าเป็น30

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host