"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามครับ มีบริการติดตั้งด้วยเลยไหมครับ

คือตอนนี้ ต้องการ กันชนหน้า - หลัง แก้มข้างคนขับ ทั้งหมดใส่ city zx ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้มหน้า  CITY'06    L-R                1000/ข้าง             ** ขอขอบคุณรถน ...
chanachot โพสต์เมื่อ 24/9/2012 22:00

สินค้าดีครับสำหรับของเทียบเคียง ปัญหาแก๊ป(ช่วงรอยต่อต่างๆ โอเคเลยครับ) คนขายก็แทคแคร์ดีมากครับ ผมไม่ช่ายหน้าม้าอะไร แต่ผมไปติดตั้งมาเองครับ ขอบคุณมากครับคุณอาทรถเสร็จเมื่อไหร่จะลงรูปให้ดูนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host