"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วง เที่ยงๆๆจะมาแจ้ง เลขที่จัดส่งให้นะครับ ขอบคุณครับ

อะไหล่ BODY รุ่นอื่นๆๆ ก็มีนะครับ สอบถามได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สินค้าที่ส่งแล้ว วันนี้ครับ  26/11/12

กันชนหน้า CV 3D
กันชนหลัง CV 4D
ส่ง NTC ขนส่ง  เลขที่จัดส่ง  05362

ไฟหน้า CV92   3D-4D
ไฟท้าย CV92   3D
ส่ง ปณ. ems เลขที่ EJ054101395TH

ไฟมุม E-CAR ส้ม
ส่ง ปณ. ems เลขที่  EJ054101387TH

ขอบคุณครับ

อะไหล่ BODY รุ่นอื่นๆๆ ก็มีนะครับ สอบถามได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/11/2012 19:48 โดย chanachot

แจ้งการส่งสินค้าล่าช้านะครับ เนื่องจากทางขนส่งที่มาส่งของให้กับร้านผม เป็นรายการ แก้มหน้า AE110-112 ครับ  ผมได้ตรวจเช็คสินค้าก่อนส่ง แล้วมันบุบ ผมขอเลื่อนวันส่งไปอีกวัน-สองวันนะครับ เพราะทำต้องเบิกของมาใหม่ ครับ ยังไงจะรีบจัดส่งให้อีกทีครับ  

แก้มหน้า ae110-112  

บิล บิล บิล ส่งสินค้าจ้า  โอนเงินมาได้รับสินค้า 100%

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมีมาอุดหนุนนะครับ ขอให้รวยๆๆครับบบบบบบ

ปล.ตอนรับสินค้าจาก เจ้าหน้าที่ ปณ. ถ้าไม่เป็นการเสียเวลา รบกวนพี่ๆๆ น้าๆๆ เปิดเช็คสินค้า ต่อหน้าเจ้าหน้าที่ที่มาส่งเลยนะครับ ถ้าเกิดว่ามีปัญหาจริงๆๆ ปณ.จะได้ทำเรื่องเคลมได้เลยครับ ขอบคุณครับ

มีไฟหน้า civic ตาโตไหมครับ

สวัสดีเดือน ธันวาคม ครับ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมีมาอุดหนุนนะครับ ทั้งที่มารับเองและจัดส่ง ขอให้รวยๆๆครับบบบบบบ

ปล.ตอนรับสินค้าจาก เจ้าหน้าที่ ปณ. ถ้าไม่เป็นการเสียเวลา รบกวนพี่ๆๆ น้าๆๆ เปิดเช็คสินค้า ต่อหน้าเจ้าหน้าที่ที่มาส่งเลยนะครับ ถ้าเกิดว่ามีปัญหาจริงๆๆ ปณ.จะได้ทำเรื่องเคลมได้เลยครับ ขอบคุณครับ

มีไฟหน้า civic ตาโตไหมครับ
prabpramna โพสต์เมื่อ 30/11/2012 10:20

มีครับ   

ตาโตของพี่ เป็นปีอะไรครับ

ของผมมี 2 ปี

- ตาโต ปี96-97   ราคา   1400/ข้าง
- ตาโต ปี98-00 ก่อนเปลี่ยนโฉม   1600/ข้าง  

ดูรูปตามลิ้งค์ที่ให้ไว้ได้เลยครับ  ขอบคุณครับ
http://www.civicesgroup.com/forum/topic48668#1244062

รายการที่จัเส่งแล้วนะครับ รูป สินค้า ก่อนส่งครับ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมีมาอุดหนุนนะครับ ทั้งที่มารับเองและจัดส่ง ขอให้รวยๆๆครับบบบบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host