"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจทุกงานแหละทั่น.......กล้าไปป่ะมารวมตัวที่หระ ...
aod08 โพสต์เมื่อ 1/2/2012 10:34

ติดงานแต่ง  จิ๊บ  อ่ะดิ๊  อดแล้วล่ะ  ชัวร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาล่ะพี่น้อง  ใครจะไปก็มาสำรวจลงชื่อกันได้ (รู้จำนวนจะได้เตรียมขอกินได้ถูก)
ใครไปก็ ลงชื่อ และ อาหารเครื่องดื่มที่จะเอามาแจม (ทริปแรกที่น้ำหนาวแต่ละคนก็เอาของกินแซ่บๆขึ้นชื่อของจังหวัดตัวเองมารวมกัน"
ส่วนถ้าอยากจะมาประชุมย่อยนอกรอบกันก่อนก็ นัดกันมาที่ขอนแก่นก็ได้ ช่วงนี้มีอะไรให้ดูให้ชมเยอะ 3-13 มีนา กีฬาแห่งชาติ หนุ่มๆสาวๆนักกีฬาโค๊ช กองเชียร์ขนกันมารวมที่ขอนแก่น    จังหวัดเลยจัด คอนเสิร์ท khonkaen fun fest ขึ้นให้ม่วนในอารมณ์ 2-12 มีนาทุกคืนกันเลยทีเดียว แต่ศิลปินที่ขนมามีทั้งวงสมัครเล่นวงอาชีพ ขาดไม่ได้ก็พวกนักร้องดาราชาวขอนแก่น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากนอกรอบก่อน แต่สำคัญไม่ใช่ที่อาหารตาแต่เป็นอาหารใจ......อิอิ

ไปดูด้วยคับจารย์เกตุ อิอิ

Update รายชื่อ สมาชิกที่จะไปร่วมทริปความสนุกนี้แล้วครับ  ใครจะไปลงชื่อด่วน หรือแจ้ังไปยัง
จารย์เกตุ  หรือ  ผมครูอุ๋ย 089-2525003 ด้วนนะครับ จะได้จองเตนท์ หรือ ที่กางเตนท์ให้
หัวละ 250 บาท(เอาเตนท์ไปเอง ราคานี้ ได้อาหารเย็น+เช้า ที่ รีสอร์ทนะครับ)

Update รายชื่อ สมาชิกที่จะไปร่วมทริปความสนุกนี้แล้วครับ  ใครจะไปลงชื่อด่วน หรือแจ้ังไปยัง
จารย์เกตุ  หรือ  ผมครูอุ๋ย 089-2525003 ด้วนนะครับ จะได้จองเตนท์ หรือ ที่กางเตนท์ให้
หัวละ 250 บาท(เอาเตนท์ไปเอง ราคานี้ ได้อาหารเย็น+เช้า ที่ รีสอร์ทนะครับ)

ไปดูด้วยคับจารย์เกตุ อิอิ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 13/3/2012 09:20

รีบมาไวไวเลย

Update รายชื่อ สมาชิกที่จะไปร่วมทริปความสนุกนี้แล้วครั ...
deltaman โพสต์เมื่อ 13/3/2012 11:35
ค่าใช้จ่ายสำหรับคนที่กางเตนซ์ คนละ 250 นี่จ่ายวันที่ 24 ช่วงเช้าที่นัดเจอกันได้ใช่มั้ยครับพี่อุ๋ย

ค่าใช้จ่ายสำหรับคนที่กางเตนซ์ คนละ 250 นี่จ่ายวันที่  ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 16/3/2012 11:49

น้าโหน่งเอาไว้ไปจ่ายที่ ที่พักเลยได้ครับ

โอเครฮาฟ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host