"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับจารร์อุ๋ย..ขอเคลียร์ตัวเองและครอบครัวก่อนเด้อ พี่-น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

รีบเคลียร์เลยนะลุงงงงงงงงงง มีเวลาอยู่ อิอิอิ รอ ตำจอกกก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ถ้าไม่มีเหตุอะไรมาเป็นอุปสรรคก็น่าจะไดไปแหละเพราะอยากไป...อยากไปเชียงคาน
ที่คิดๆไว้ก็จะขึ้นไปเชียงคานก่อนสัก2วันแล้วล่องลงมาร่วมทริ้ปกับ พี่-น้อง โซนอิสาณตามโปรแกรมแหล่ะครับ
tonkanl

ไปล้วยๆๆ....

อยากไปจัง แต่ไม่ได้หยูด

ตอบกลับ 24# aekmo

ให้ไว ให้ว่องเลยนะ

ตายล่ะ...รู้สึกจะชนกะงานแต่ง...จิ๊บ+เทียน  เลยง่ะ

จะติดรถใครไปดีน่ะเรา  ไกล้วันเดี๋ยวแจ้งอีกที่ครับ   

อยากไปๆๆๆๆๆ

จะติดรถใครไปดีน่ะเรา  ไกล้วันเดี๋ยวแจ้งอีกที่ครับ   
...
direk44 โพสต์เมื่อ 23/2/2012 22:37

มาให้ได้นะน้าตู้....มาสอนถ่ายรูปด้วย

มาช่วยพี่เบ็นลุ้น..ที่คุยๆกันไว้จะได้เลยไปเชียงคาน ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 8/2/2012 10:56

งั้นผมจะไปเชียงคานด้วยแล้วลงมาสมทบ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host