"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปิดแอร์ทำไมเครื่องสะดุด

รบกวนถามหน่อยครับ เวลาผมเปิดแอร์ทำไมเครื่องสะดุดต้องทำไงคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วรอบเครื่องตกมากไหมคับเดินเครื่องธรรมดาของผมมี700เปิดแอร์เหลือประมาณ500-600ปกติไหมครับ ผมถามพี่ร้านซ่อมรถแถวบ้านเขาบอกว่าต้องเซ็คหัวฉีด(ล้างหัวฉีดเกี่ยวไหมครับ)ลองถอดกรองอากาศเป่าแล้วเพิ่งซื้อรถต่อมาวิ่งได้120000กว่าๆๆละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host