"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตกระดับนี้ลองเช็คทำความสะอาดปีกผีเสื้อ , ดูหัวเทียน - สายหัวเทียนดูครับ หรือไม่งั้นอาจเป็นที่วาล์วต่างๆก็ได้โดยปกติรอบน่าจะอยู่ที่ 1,000 - 1,200 ถ้าเปิดแอร์แล้วน่าจะอยู่ประมาณ 800 - 1,000 ครับ (อาจไม่ใช่อย่างที่บอกนะครับแต่เคยเป็นมาแล้วล้างปีกผีเสื้อแล้วดีขึ้นเยอะ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host