"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HCC โคราช มิตติ้ง @ ทำบุญวันเด็กบ้านเด็กชายราชสีมา 14-1-2555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/1/2012 17:02 โดย JUNIOR_ZX

รูปงานวันมิตติ้ง และทำบุญบริจาคสิ่งของให้เด็กกำพร้า ณ.บ้านเด็กชายราชสีมา วันนั้นมีสมาชิกไปกันหลายคนครับ ทั้ง HCC และคลับต่างๆ มาร่วมด้วย ซึ่งตรงกับวันเด็กแห่งชาติพอดี เป็นวันดีที่จะตอบแทนให้กับเด็กๆ ที่ด้อยโอกาสครับ ของบริจาครอบนี้เยอะมากครับ  ทั้งนำมาเอง และขอรับบริจาคจากสมาชิกในคลับด้วยครับ เชิญชมบรรยกาศได้เรยครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นกิจกรรมดีๆต้อนรับปีมังกรทอง  เสียดายไม่ได้ไปด้วยแก้ตัวงานหน้านะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นกิจกรรมดีๆต้อนรับปีมังกรทอง  เสียดายไม่ได้ไปด้ว ...
citykorat โพสต์เมื่อ 25/1/2012 01:29
ยินดีครับพี่ไช้  ทำบุญกันเยอะๆ ได้บุญกุศลมากมาย

เพิ่มเติมรูปผู้ที่บริจาคสมทบ เนื่องจากติดธุระไปร่วมทำบุญไม่ได้ครับ

ได้บุญกันถ้วนหน้า รอบหน้าจะไปร่วมด้วยนะครับ

เยี่ยมไปเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host