"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รับทำไฟหน้าโปรเจคเตอร์ราคาถูกสุดๆ เขตระยอง ชลบุรี ไม่ควรพลาด

ร้านผมอยู่ปลวกแดง  สอบถามก่อนมาได้ครับ 086-5768335 น้องครับ

รายละเอียด  
1.ยัดโปรเจคเตอร์ + วงเหวน+ ชีน่อน   5200 เท่านั้น
2.ยัดโปรเจคเตอร์ + วงเหวน+ ชีน่อน + เพิ่มวงเหวนเป็น 2ชั้น ( เลือกสีได้ตามใจชอบ )   5800 เท่านั้น
3.ยัดโปรเจคเตอร์ + วงเหวน+ ชีน่อน + เพิ่มวงเหวนเป็น 2ชั้น ( เลือกสีได้ตามใจชอบ ) + ทำโคมดำ + มุมส้ม 6000 เท่านั้น

การรับประกัน  รับประกันน้ำเข้าโครม  รับประกันบัลลาส 1 ปีครับ

หมายเหตุ    ใช้เวลาในการติดตั้ง 2-3 ชั่วโมงครับ  ท่านสามารถเลือกวงแหวนสีอะไรก็ได้ +  เลือกค่า k ของหลอดชีน่อนก็ได้ ตามใจท่าน

สนใจโทรแจ้งความต้องการของท่านก่อนนะครับจะได้จัดของไว้ให้ครับผม  086-5768335 น้องครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ้วแจ๋มเลยราคานี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ราคาต่อ1โคมหรือต่อ1คู่ครับ ทุกรุ่นรถด้วยไหมครับ
[img][/img]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/1/2012 16:32 โดย nong12v
ราคาต่อ1โคมหรือต่อ1คู่ครับ ทุกรุ่นรถด้วยไหมครับ ...
auttapol โพสต์เมื่อ 24/1/2012 11:49

1 คู่ครับ ติดตั้งเสร็จพร้อมกลับบ้าน หล่อๆเลยครับ รับรถทุกรุ่นเลยครับ ที่ใช้หลอดไฟ H4 ครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ร้านอยู่ที่ไหนครับ
ผมอยู่โคราชอยากทำ
ต้องทำอย่างไรครับผมcity 2003

ดันๆ

มาบอร์ดนี้แล้ววุ้ย 555+ ขยายกิจการทาง Social Network งานดีครับเจ้าของร้านกันเองสุดๆ Confirm

ร้านอยู่ที่ไหนครับ
ผมอยู่โคราชอยากทำ
ต้องทำอย่างไรค ...
kongtanong โพสต์เมื่อ 25/1/2012 01:14

ส่งมาทำได้ครับ EMS เลยครับ

มาบอร์ดนี้แล้ววุ้ย 555+ ขยายกิจการทาง Social Network งานดีครั ...
ITTISAK โพสต์เมื่อ 25/1/2012 14:24

อิอิ เมื่อไรมาล่ะเจ้านี้ รออยู่ๆ

อยากได้ตัดหมอกซีนอน อ่ะครับ ทำได้มั้ย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host