"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของยางของเดิมก็ไม่มีกาวนะครับ มันใช้ระบบเกี่ยวล็อคเลย แต่ถ้าอยากให้แน่นๆก็กาวสองหน้า 3 m แปะเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณข้อมูลดีๆๆมากเลยค่ะ อยู่ใกล้ๆๆจะไปให้ติดบ้าง ...
sandy18 โพสต์เมื่อ 21/1/2012 15:54

ไม่ลองทำมั่งอ่ะครับ สนุกนะจะบอกให้  ไม่ได้ยากอย่างที่คิดครับ

มาขอนแก่นก็แวะมานะครับ เดี๋ยวจัดให้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เยี่ยมยุทธ

ตอบกลับ 7# city_creative

ซื้อแถวไหนได้มั่งคับ อยู่แถวชลบุรีคับ

ตอบกลับ  city_creative

ซื้อแถวไหนได้มั่งคับ อยู่แถวชลบุ ...
mokun20 โพสต์เมื่อ 5/2/2012 21:14

แถวชลบุรี  ผมไม่ทราบจริงๆครับ ลองค้นหาดูในเวปนะครับ ว่าร้านไหนขายบ้าง อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆ

ของผมซื้อที่ร้านในขอนแก่นครับ ผมก็ไม่ได้ถามเค้าว่ารับมาจากไหนเหมือนกันครับ

ตอบกลับ 15# city_creative

ขอบคุณครับ

น่าลองครับ

น่าลองครับ
ganpool โพสต์เมื่อ 29/2/2012 12:37

ต้องลองครับ มันไม่ได้ยากอย่างที่เราคิดครับ (ยกเว้นรถที่มีเสาอากาศตรงแผ่นหลังคา)

ลองศึกษาวิธีใน youtube ดูได้ครับ ผมก็ดูจากในนั้น

อยากทำจังเลยครับ แต่กัวไปไม่รอด

ได้ใจมาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host