"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พวงมาลัยกินขวา

ผมขับ Honda city type z ปี 2000 พวงมาลัยกินขวาตั้งศูนย์แล้วก็ไม่หาย เกี่ยวกับแหล็กไหมครับ เพราะที่แกนพวงมาลัยมีน้ำมันหยด เติมน้ำมันที่ระดับ  Hi ประมาณ 2 อาทิตย์  อยู่ที่ตำแหน่ง LOW พอมีใครทรามไหมครับ แล้วจะแก้ไขอย่างไรดี ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมขับ Honda city type z ปี 2000 พวงมาลัยกินขวาตั้งศูนย์แล้วก็ไม่หาย เกี่ยวกับแหล็กไหมครับ เพราะที่แกนพวงมาลัยมีน้ำมันหยด เติมน้ำมันที่ระดับ  Hi ประมาณ 2 อาทิตย์  อยู่ที่ตำแหน่ง LOW พอมีใครทรามไหมครับ แล้วจะแก้ไขอย่างไรดี ขอบคุณครับ
พอจะมีใครทราบบ้างไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วถ้าซอมจะแพงไหม

ดูที่ปีกนกหรือยังครับ แต่ถ้าเปลี่ยนแร็ค มือ1 ก็หลายตังค์อยู่ ลองไปดูที่ร้านดาวดินแดงได้ครับ เค้าทำดีอยู่ ราคาประมาณ 9000 ข้อมูลลองดูจาก google ได้ครับ

ขอบคุณครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host