"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สเปร์กาวยางเป็นยังไงครับ  ไดร์เป่าผมนี่ความร้อนต้องประมาณกี่วัตต์ครับ ชุดต่อไปรบกวนถ่ายรูป อุปกรณ์แต่ละอย่างลงให้ด้วยนะครับ  เอาแบบชัดๆเลยว่ามีอะไร ต้องทำยังไงครับ เป็นรูปแบบวีดีโอถ่ายทำช้าๆจะดีมากตอนที่ดึงเข้าเหลี่ยม หลบมุม  อะไรพวกนี้ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host