"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มิตติ้งสัญจรครั้งต่อไปนี้อาจจะเป็น"เขาค้อ"นะครับ
เพื่อนๆเตรียมตัวรอฟังและติดตามด้วยจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปเขาค้อที่่เดียวเรยป่ะครับ อ.เกตุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อั้ยย่ะ.....ว่างแล้วหราาาาา 55555++
เห็นไปโผล่อยู่งานเลี ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 30/1/2012 12:34

มาประชุมที่กรุงเทพฯพอดีคร้า จารย์เกตุ อีกอย่างช่วงนี้พยายามทำตัวให้ว่าวคร้า

ช่ายยยยย เปิ้ลไปเซอร์ไพรส์ อิอิ งานเลี้ยงปีใหม่    ทำ ...
nayying โพสต์เมื่อ 30/1/2012 16:05

ชวนพี่หญิงแร้วน๊า แต่พี่หญิงบอกว่าจะรอไปสวนผึ้ง ทแรกว่าจะรับมาด้วยกันอะคร้า
จะได้มีคนแชทด้วยอ่ะ

อยู่หระรีประตูสู่อีสานขอไปด้วยได้ป่ะ....
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

อยู่หระรีประตูสู่อีสานขอไปด้วยได้ป่ะ.... ...
aod08 โพสต์เมื่อ 1/2/2012 10:36

รีบๆมาเลยครับรอรับรองอยู่ลุงอ๊อดเอากะหรี่มาฝากด้วยนะครับ อยากมากๆ

แล้วจากเขาค้อถ้าจะต่อไปถึงเชียงคานอีกกี่โลอ่ะครับ "จารย์เกตุ"
tonkanl

แล้วจากเขาค้อถ้าจะต่อไปถึงเชียงคานอีกกี่โลอ่ะครับ " ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 3/2/2012 13:24

ผมไม่แน่ใจครับถ้าจำไม่ผิดประมาณ 3-4 ชม.เข้าเพชรบูรณ์ ด่านซ้าย ภูเรือ เลย เชียงคานครับ

ไปเขาค้อที่่เดียวเรยป่ะครับ อ.เกตุ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 31/1/2012 12:08

ใช่ครับผม...ในระแวกนั้นเป็นเขตเขาค้อที่เดียวที่เที่ยวเยอะครับ

พร้อมเดินทางงง
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host