"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

D.I.Y. กันชนหน้าสีดำ

พอดีวันว่างเลยจัดการทำการพ่นสีกันหน้าสีดำด้วยตัวเอง

ต้องขออภัยด้วยนะครับที่ไม่ได้ถ่ายรูปตอนทำมาให้ดู

และเสริมหล่อด้วยการพอเข้าร้านไปจัดการโคมดำมุมส้ม ซะเลย

และต่อด้วยการ D.I.Y ไฟท้ายโฉมให้ใหม่ซะเลย

แต่งเติมอีกนิดด้วย โลโก้ HONDA ซื้อมาจากคลองถม 80 บาท

เสร็จเรียบร้อยกับการเสริมหล่อให้เจ้า Mojo ตอนนี้รองบประมาณจะใส่ชุดแต่ง SHARK SPEED จากนายใหญ่ก่อนได้เมื่อไหร่จะมาอัพเดทอีกทีครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ่มไปเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วมันสว่างเหมือนเดิมไหมอะ

แล้วมันสว่างเหมือนเดิมไหมอะ
w32virus โพสต์เมื่อ 8/1/2012 19:23

พ่นโคมดำไม่มีผลต่อโปรเจคเตอร์ครับ เพราะโปรเจค ไม่ต้องใช้รีเฟกในการสะท้อนแสงจ้า

สวยๆๆๆๆ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

จัดว่างามมากๆ ครับ สวยๆๆ

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

มันมองเห็นทางเหมือนไฟเดิมไหมอะ

แจ่มเลยครับ

เราซ่อมได้ในงบประมาณของท่าน

บริการแจ้งค่าซ่อมแยกอะไหล่และค่าแรงในคราวเดียวทั้งแบบอะไหล่แท้และอะไหล่ไต้หวัน หรือของแท้มือสองสภาพดี ตามแต่ลูกค้าต้องการเพื่อให้ท่านได้พิจารณางบก่อนการสั่งซ่อม
ลูกค้าสามารถเลือกงบประมาณการซ่อมได้ทุกรูปแบบ (สามารถเลือกได้ทั้งอะไหล่แท้บางส่วนผสมกับอะไหล่ไต้หวัน )
ซ่อมรถกับเราดีอย่างไร

มีเครื่องมือซ่อมที่เป็นมาตรฐานเทียบเท่าอู่กลาง
เครื่องดึงตัวถังรถพร้อมเครื่องวัดสามมิติ (มี SPEC รถเกือบทุกรุ่น)
ห้องพ่นสีมาตรฐานระบบแห้ง อบด้วยแก๊สตั้งอุณหภูมิ และเวลาได้
ใช้ผลิตภัณฑ์ และสี 2K ของ DUPONT เต็มระบบ
ใช้เครื่องขัดสีระบบแห้ง และเครื่องอินฟราเรด
ช่างประสบการณ์สูงกว่า 10 ปี (ชำนาญงานซ่อมรถเสียหายหนัก)
รับประกันงานซ่อมสี 1 ปี
มีบริการ รับ + ส่ง รถในเขตพื้นที่กรุงเทพ ฟรี
รับบริการทุกประกันภัย และมีส่วนลดค่าเงื่อนไขพิเศษในกรณีซ่อมหลายชิ้น
เลือกสั่งซ่อมได้ทุกรูปแบบในงบของท่าน
ประกันชั้น3ซ่อมรถตนเองได้ส่วนลดพิเศษ5-10% +++ http://www.newfourrich.com +++

สวยงามมาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host