"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เชียงกงตัวล่ะ 300-500 ถ้าซื้อยก-ราง 1500-1700 ครับ อยากรู้ว่าดีหรือเสียต้องมาต่อกับปั้มติ๊กด้านนอกจ่ายไฟปั้มติ๊กให้ดูดนำ้มันแล้วใช้ท่อยางต่อเข้ารางแล้วลองจ่ายไฟแต่ละหัวดูครับถ้าจ่ายไฟแล้วฉัดไม่เป็นฝอยหรือไม้ออกเปลี่ยนได้เลยครับ
คำเติอน ห้ามเอาอะไรขัดหริอถูที่หน้าหัวฉีดเด็ดขาดน่ะครับผมเสียค่าโง่มาแล้ว ขัดแล้วฉีดไม่เป็นฝอยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host