"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเคยเปลี่ยนเอาของเชียงกงจากญี่ปุ่น  ตัวละ 900 บาท รวมค่าแรงติดตั้งของช่าง
ก็ใช้ได้จนทุกวันนี้กว่า 2 ปีแล้วครับ  รถผมติดแก๊ส ตอนนั้นไม่เคยสลับใช้น้ำมันเลย
พอเปลี่ยนก็เลยต้องไปใช้น้ำมันสลับกับแก๊สบ้าง (แต่เน้นใช้แก๊ส)
เพื่อรักษาหัวฉีดน้ำมัน และปั้มติ๊ก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host