"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบ18ถ้าติดถุงแบบติดพื้นติดซุ้มล้อแน่นอนขนาดผมขอบ17ติดถุงลมยังโดนซุ้มล้อพอดีเลย แต่ถ้าไม่โหลดแป๊กมากเกินไปก็18ไปเลย แต่17ก็สวยได้ถ้าขอบเงาๆแก้มยื่นๆยางดึงๆเอายาง 195/40-17ไปเลยสวยเลยหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเป็นผมจะใส่ขอบ18 สวยกำลังดี แต่ถ้า่17ก็สวยได้เหมือนกันเพียงแต่เลือกลายให้เข้ากับแนวเน้นแก้มเงาๆยางดึงนิดหน่อยก็สวยแล้ว ไม่แน่ใจว่าใส่18แล้วรถมันจะอืดขึ้นมากมั้ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นด้วยครับแต่งตามใจเราดีกว่าครับ รถเราเราไม่ได้ขอตังค์ใครแต่ง ใครจะว่าไม่สวยก็ช่างเขาครับไม่มีใครทำอะไรแล้วถูกใจคนทั้งโลกหรอกครับ เราคิดว่าสวยก็ภูมิใจเถอะครับเราถึงจะขับมันอย่างมีความสุข ถ้าสวยสำหรับคนอื่นแต่เราคิดว่าไม่สวยมันจะขับแบบไม่มีความสุขแบบเสียดายทีหลัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host