"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/4/2013 16:15 โดย sontrira

สำหรับผม แต่งรถมี 2 แบบ ครับ (ส่วนตัวนะ)
1. แต่งตามแนว
2. แต่งตามใจตัวเองครับ (รถเรา)
ผมเลือกแบบที่ 2 ครับ อะไรคิดว่าสวยก็ใส่ไม่แคร์ใคร
บางท่านอาจจะมีข้อ 3.แต่งตามใจภรรยา 55
แม็ก ถ้าตามแนว ก็ว่าไปตามนั้นครับ
สำหรับผม ชอบแม็กซิ่งๆหน่อย 17" (น้ำมันมันแพง) แต่ชอบพาท vip  ก็เลยเป็นแนว free style 55

ปล.นอกเรื่องไปนิด ขำๆนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host