"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
VIP  ไม่ได้แปลว่าล้อต้องไซส์ใหญ่สุดนะครับ  ถ้าคิดว่าสุดแล้ว  18  ไม่ใช่ครับ  สำหรับ city

ต้องเลือกล้อที่ลายแมชต์กับสีและรูปร่างของรถ  และมีฟิตเมนต์ที่พอดีครับ   

อย่าง City  17"หรือ 18"  ก็ได้ครับ  เพียงแต่ต้องเลือกลายที่มันเข้าตามตำรา  ใส่ไปมันก็ดูใหญ่ครับ

เทียบกับบางคนตาไม่ถึง  ใส่ล้อใหญ่ๆ  มันก็ดูไม่สวย  ดูเล็กก็มีครับ

**  ผมเล่น Teana J31  ทำ  VIP  เหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอชมรถเป็นแนวทางหน่อยครับ ส่วนตัวผมเองก้อลังอยู่เ ...
tod_DAD โพสต์เมื่อ 24/2/2013 22:12

ตามลายเซ็นเลยครับ  ไม่ค่อยได้ถ่ายรูป

ส่วนด้านหลังก็มีแค่กันชนกับโลโก้คราวน์  แล้วก็ ท่อคู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host