"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใส่ 18" ครับ สวยกว่า 17" เยอะมากมาย รักจะแต่งแนวนี้ต้องสุดครับ คนที่เล่นไม่ถึงแนวนี้ก้อมองจะว่าสวย แต่ถ้าไปเจอคนเล่นแนวนี้จิงๆๆ รถท่านก้อจะดูทำมะดาทั่วๆๆอ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

VIP  ไม่ได้แปลว่าล้อต้องไซส์ใหญ่สุดนะครับ  ถ้าคิดว่าส ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 23/2/2013 20:35

ขอชมรถเป็นแนวทางหน่อยครับ ส่วนตัวผมเองก้อลังอยู่เหมือนกัน เห็นหลายๆๆคนบอกว่าใส่ 18" รถจะดูลงตัวมากกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/2/2013 23:19 โดย tod_DAD

อ๋อครับ ดูยังไม่เป็น vip เลยอ่ะครับ อยากได้ข้อมูลมากว่านี้ หาได้ที่ไหนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host