"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
17-18 แล้วแต่ชอบเลยครับ ถ้าพาทมาต่ำยุแล้วแนะนำ18แต่ถ้าพาทไม่เตี้ยมากก็17ก็พอครับ แล้วขึ้นยุกับช่วงล่างด้วยครับโดยทั่วไปนิยมทำสตัทกับถุงลม ถ้าสตัทกดลงกำลังสวยผมว่า17สวยกว่า ถ้า18จะดุไหย่ไปแต่ถ้าถุงกดลงสุด18ผมว่ายังเล้กไปครับ ดังนั้นปัจจัยทุกอย่างยุที่เรา รถไช้งานหรือป่าวแล้วก้เรื่องของหน้ากว้าง ออฟต่างๆ ของสเปคแม้กนั้นๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host