"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City แนว vip เราควรใส่ แม็คเท่าไหร่ดีคับ

รบกวนตอบทีนะคับตามหัวข้อเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

18 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณที่กรุณาตอบคับ แล้วถ้าผมจะใส่17 มันจะสวยอยุ่ปะคับ พอดี18กลัวล้อมันใหญ่ไปอ่ารถคันเล็ก ^^

ล้อ 17 ขอบกว้างๆ ยางดึงๆ ก็สวยได้เหมือนกันนะคับ

ขอบคุณคับ

ขอบ18ถ้าติดถุงแบบติดพื้นติดซุ้มล้อแน่นอนขนาดผมขอบ17ติดถุงลมยังโดนซุ้มล้อพอดีเลย แต่ถ้าไม่โหลดแป๊กมากเกินไปก็18ไปเลย แต่17ก็สวยได้ถ้าขอบเงาๆแก้มยื่นๆยางดึงๆเอายาง 195/40-17ไปเลยสวยเลยหละ

17-18 แล้วแต่ชอบเลยครับ ถ้าพาทมาต่ำยุแล้วแนะนำ18แต่ถ้าพาทไม่เตี้ยมากก็17ก็พอครับ แล้วขึ้นยุกับช่วงล่างด้วยครับโดยทั่วไปนิยมทำสตัทกับถุงลม ถ้าสตัทกดลงกำลังสวยผมว่า17สวยกว่า ถ้า18จะดุไหย่ไปแต่ถ้าถุงกดลงสุด18ผมว่ายังเล้กไปครับ ดังนั้นปัจจัยทุกอย่างยุที่เรา รถไช้งานหรือป่าวแล้วก้เรื่องของหน้ากว้าง ออฟต่างๆ ของสเปคแม้กนั้นๆ

คันนี้สวยจริงไรจริง.....

18+

ใส่ 18" ครับ สวยกว่า 17" เยอะมากมาย รักจะแต่งแนวนี้ต้องสุดครับ คนที่เล่นไม่ถึงแนวนี้ก้อมองจะว่าสวย แต่ถ้าไปเจอคนเล่นแนวนี้จิงๆๆ รถท่านก้อจะดูทำมะดาทั่วๆๆอ่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host