"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เส้นผมบังภูเขาไฟฟูจิ ถ้าไปศูนย์เจอช่างที่ไม่มีจรรยาบรรณ โดนชาร์จแน่ๆ เลย ผมว่า......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พูดถึงนะคับ ได้รื้อมาขนาดนี้แล้ว Damp แผงประตูไปเลยท่าจะดีนะคับ ทั้งเงียบ ทั้งกันร้อน แล้วก็จะได้ไม่เลอะเทอะจากกาวที่ซีลด้วยคับ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บอกให้ผมเปลี่ยนชุดรีโมทกันขโมยด้วย ไม่รู้เพื่ออ ...
noth1 โพสต์เมื่อ 29/12/2011 17:29

ยิ่งพูดอย่างนี้ยิ่งชัดเลยคับ ว่าช่างเค้าวิเคราะห์จากความรู้สึก ไม่ใช่จากประสบการณ์หรือจากหน้างานแต่อย่างใด 555555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host