"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เวลาถอด ไล่ถอดน๊อตอะไรตำแหน่งไหนบ้าง กี่จุดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เวลาถอด ไล่ถอดน๊อตอะไรตำแหน่งไหนบ้าง กี่จุดครับ ...
owenn โพสต์เมื่อ 10/1/2012 18:16

ขั้นแรกก็ถอดฝาตรงที่เท้าแขนก่อนมันจะเป็นเขี้ยวใช้ใขควงดันเขี้ยวแล้วค่อยๆดึงออก พอถอกฝาครอบเท้าแขนจะเจอน็อต 3-4 ตัวนี่ละ ถอดออกซะ แล้วก็ถอดน็อตที่อยู่ในที่เปิดประตูด้านในอีกหนึ่งตัว (ตัวเล็กๆ) แล้วก็จับทั้งชิ้นประตูดึงออกมาเลยครับดึงเข้าหาตัวแล้วก็ยกขึ้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่น๊อตมากเลยค่ะ เห็นรายละเอียดการแกะประตูและ

ข้างในประตู ZX มันเลอะเทอะขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย โอ๊วว

ข้างในประตู ZX มันเลอะเทอะขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย โอ๊วว ...
nomoto โพสต์เมื่อ 17/1/2012 12:38

นั้นซิถอดมาโอ้วเลอะเทอะมาก

นั้นซิถอดมาโอ้วเลอะเทอะมาก
noth1 โพสต์เมื่อ 17/1/2012 13:10

55

จะถูกหาว่าขุดกระทู้ไหมหนอ
ของผมเคยไขจนตัวยึดแกนหักไปเลย ตอนนั้นใจผมหายอ่ะ แบบทอนเจอรรี่เลย ที่เวลาเหวอแล้วตัวซีดสีเทาอ่ะครับ
นั่งนึก ชิ... แล้วทำไงดี เลยนึกถึง เคเบิ้ลไท้ เลยจัดมันเส้นใหญ่มาคร่อมแกนล๊อก 2 อัน แล้วเอา อีกเส้นหนึ่งรัดระหว่าง
แกนล๊อกสองอันโดยรัดที่เคเบิ้ลไท้เส้นแรกครับ ใช้ได้ครับ เน่นตึ๊บ เลย
เผื่อมีใครเจอแบบผมครับ
HCC No.3586
๛นัท๛ กย 7771 ชลบุรี
087-6069779 นัท ติดต่อได้ครับ ใช้ตลอดคร้าบบบบ

จะถูกหาว่าขุดกระทู้ไหมหนอ
ของผมเคยไขจนตัวยึดแกนหัก ...
hayabuchi โพสต์เมื่อ 25/4/2012 10:47

ขอบคุณมากเลยครับ เอออันที่จริงเท่าที่ดูน็อตมันก็ไม่ค่อยจะแน่นเท่าไรเนอะ เอาเคเบิ้ลไทน์รัดเลยก็ดีนะผมก็ลืมนึกไปดีครับ

ข้างในมีครับแต่เป้นกล่องสีดำ (ผมเคยเครมมาแล้วคร ...
noth1 โพสต์เมื่อ 29/12/2011 18:16

แกะออกมาแล้ว ไม่เหมือนพี่ สงสัยตัวปืนจะเสียจริง ๆ T-T ราคา 0   631 รวม vat แล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host