"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบมากครับกระทู้นี้ ส่วนตัวใช้2003 ติดแกส ของผมเคยพังไปรอบนึง แต่พังทั้งปั๊มเลยนะครับ ตัวเรคกูเรเตอร์ก็พังด้วย
ช่างก็ไปหาข้อเซียงกงมาใส่ให้ 2500 ทั้งชุดหลังจากนั้นจนถึงตอนนี้ก็น่าจะ2ปีได้แล้ว ยังไม่พังเลยครับ อย่างที่หลายๆคนบอก ควรรักษาน้ำมันไว้อย่าให้ต่ำกว่าครึ่งถังก็น่าจะช่วยได้เยอะแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host