"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้ความรู้ครับ

แต่ผมก็ใช้แก็สมาปีกว่าแล้วก็ไม่เคยเจอปัญหานี้นะ เพราะเวลาผมจะเดินทางไปต่างจังหวัด ผมจะเติมน้ำมันให้เต็มถังตลอด
ถ้าวิ่งระยะทางไกลๆ ผมจะวิ่งด้วยน้ำมันประมาณ ครึ่งชั่วโมง  ส่วนเกจ์วัดระดับน้ำมันใช้จำเอาครับว่าเราวิ่งน้ำมันไปเท่าไหร่
จะเหลือน้ำมันในถังเท่าไหร่..อะไรประมาณนี้อะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความดี คนดีทำง่าย คนชั่วทำยาก  ความชั่ว คนชั่วทำง่ายแต่คนดีทำยาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host