"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถผมก้อโดนเหมือนกันครับ เหลี่ยมด้านหน้า ขวาพังหมดเลยครับ ประตูข้างด้านคนขับ แอร์ แอร์แบ็ค2ข้างคับ แต่ไม่ถึงเครื่อง คับ หนักเอาการอยู่ครับ ที่สำคัญ ประกันก้อหมดอีกเลยต้องซ่อมเอง ซ่อมอู่คิดเหมาร่วมอยู่ 150000บ. ซ่อมไปประมาณ 1เดือนครับ ตอนนี้ยังต้องแก้ไขอยู่อีกประมาณ 3จุดอ่ะคับ เห็นใจคนโดนเหมือนกันเลยอ่ะครับ สู้ๆ นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host