"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเคยเหยียบ เข้าโค้งที่ 170 km/hr. ครับ เส้นทาง ลำปาง - เชียงใหม่ ขาลงดอยขุนตาลครับ.. (วิ่งมาจากลำปางตอน 5ทุ่ม ลงเขาเลยเหยียบดู ปรากฏว่าวิ่งขึ้นไปถึง 170 คิดว่าจะเบรคให้เหลือ 100 ก่อนเข้าโค้งลงเขา แต่ตอนกลางคืนครับ โค้งมาเร็วกว่าที่คิดเลยยกคันเร่งซึ่งอยู่ที่ 170 เข้าโค้งไป เหลือเชื่อที่รอดมาตอบกระทู้ได้ จากนี้ไปไม่เอาอีกแล้วครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host