"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
180 ท่อspoon ล้อเดิม แต่รถมันเริ่มจะร่อนนน เส้นบรมลอยฟ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ไม่หล่อแต่อร่อย

180+ ไม่เกิน 190 ครับ  เสียวววววววววววววววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป๋มเน้นต้นอ่า^^

100 เดียวจ้า ส่วนมากผมเล่นกับอัตราเร่งมากกว่า 0-100 ให้ม ...
nomoto โพสต์เมื่อ 7/12/2011 10:22

คับ แบบพี่อะปลอดภัย ควบคุมง่ายด้วยๆ ดีๆคับๆ

รถเค้าทำมาแค่190ก็ตัดแล้วครับแต่มีอยู่หลายครั้งที่หลุดไป195ตัดหัวทิ่มเลยครับอิอิจัดช่วงล่างดีดีไม่มีเสียวครับ.................แค่เสี่ยงกับความ............อิอิส่วนมากผมจะลองบนมอเตอเวอะครับทางไปชลบุรีถนนกว้างดีอะ
ยังงัยซะขับแถวบ้านก็แค่140
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

โห!!!แค่ 140 ขึ้นน้ำมันลงวูปเลยครับ
[img][/img][img][/img]

140-150km/h  พอแล้วครับ  ทางโล่งๆ ไม่ค่อยมีเว้นแต่ออกไปเหนือ  สายเอเซียได้เหยียบยาวๆ หน่อย
ไม่เกินนี้ครับ  เราไม่ได้ไปลำพัง  ยังมีอีก 1 ชีวิตนั่งไปด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/12/2011 22:12 โดย phoo_toomcity

195 อุ้ยเสียวแทนเลยนะเนี่ย....

150-160 ก้อเสียวแล้วครับ แตไม่บ่อยนะครับ นานๆอัดที ปกติ 110-120 ครับ
วันนี้ยังมีแรงให้รีบหา วันหน้าชราลงจะบ่นว่าเสียดาย

150 ครับ แค่นี้คนนั่งข้างๆ ก็ตาเขียวแล้ว
สีขาวมันดูแลยากเหมือนกันนะเนี่ย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host