"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

CITY SPEED ! เพื่อนสมาชิกเคยใช้ความเร็วสูงสุดเท่าไรคับ...[ถามเพื่อเป็นข้อมูลนะคับ]

CITY SPEED ! เพื่อนสมาชิกเคยใช้ความเร็วสูงสุดเท่าไรคับ...[ถามเพื่อเป็นข้อมูลนะคับ]
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

160 ก็เสียวแล้วคับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

190 ก็ไม่ขึ้นแล้ว

190 นี้ใช้ d3 หรือ d คับ แล้วระยาแค่ไหนจะถึง

ผม 140-150ก้อเสียวละถนนไม่ดี

wow! 190 ...เสียวจัง
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

150-160 ถนนที่ลงจากช่องเขาขาดไปเพชรบูรณ์ตอนดึกถนนโล่งมาก ถนนดีด้วย คราวหน้าจะลอง180 บ้าง
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

คุณ Ball007  [150-160 ถนนที่ลงจากช่องเขาขาดไปเพชรบูรณ์ตอนดึกถนนโล่งมาก ถนนดีด้วย คราวหน้าจะลอง180 บ้าง] ...update ผลด้วยนะคับถ้าได้ลอง 180 ว่าเสียวป่าว...

โอยยยย 130 ก็แย่แล้วคร๊าบบบ เสียววว

100 เดียวจ้า ส่วนมากผมเล่นกับอัตราเร่งมากกว่า 0-100 ให้มาไวๆ
วิ่งเร็วๆแล้วยาวๆ ผมกลัวเอาไม่อยู่จ้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host