"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าเจ้าของเก่าเค้าค่อยนข้างถนอมรถก็ไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ เพราะเดิมทีแล้วคนไทยติดนิสัยเท้าหนักอ่ะครับ
ออกตัวกระชากบ่อยก็สึกแล้วก็มีปัญหาตามมานั่นล่ะครับ

ดูแลยังไง...ก็ขับแบบนุ่มนวลหน่อยอ่ะครับ อย่าไปกระทืบคันเร่งตอนออกตัวมากละกัน ขับนุ่มๆประหยัดน้ำมันดีด้วยล่ะครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host