"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ปุ่มเปิดปิดกระจกด้านคนขับเสียครับ หาซื้อได้ที่ไหน

ซื้อรถ Honda City type Z มือสองมาคครับ มันกดเปิดไม่ได้ครับ เปิดได้เฉพาะกระจกด้านหน้าด้านหลังเปิดไม่ได้ครับ แต่ที่กดกระจกตามที่มันมีไว้ให้เปิดได้หมดครับ ยกเว้นกระจกด้านหลังซ้ายกดแล้วไม่ลงครับ ซ่อมได้ที่ไหนครับ หรือหาซื้อแผงกดนั้นได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต่ามร้านขายอะไหล่ทั่วไปมีขายครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยไปซ่อม มอเตอร์เซ็นทรัลล็อค ตามร้านเครื่องเสียง+กันโขมย เขาก็ซ่อมได้นะ
ไม่แน่ใจว่าเขาซ่อมสวิทซ์ได้ป่าว น่าจะได้อะนะลองถามดู

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host