"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จะต้องเปลี่ยนบ้างเเล้วครับ ใช้ZXมาจะได้ 5 ปีเเล้วยังไม่เคยเปลี่ยนเลย สอบถามกูรูเพี่มเติมตอนนี้อยากอัดน้ำมันโช้คหลังให้เเข็งกว่าเดิมจะต้องอัดน้ำมันโช้คเบอร์อะไรครับ เพราะว่าใส่ขอบ 15 กว้าง 8 นิ้ว ซุ้มกินเเก้มยาง รถผมใส่ขอบ 15 กว้าง 8 นิ้ว ติดเเก๊ส lpg โช้คเดิม สปริงเดิมรองสเปเซอร์ ครึ่งนิ้ว ขอบคุณล่วงหน้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host