"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเคยโดน ศุนย์ HONDA ตรงสนามเป้าครับ  เปลี่ยนปีกนก กับ พวกบูช ยกชุด  หมดไป  8500  รู้ไหมครับ ห่วยแตกมากครับ เอามาขับไม่ถึง 7 วัน ดังอีกแล้ว ฝั่งคนขับ เข้าอีกประมาน 5 รอบ เดือนละครั้ง  จนแบบว่าเบื่ออะคับ ผมเรยบอกว่าเอาไปทำให้มันดีๆ เบื่อต้องมาแก้ตลอด  นี่มันหลายรอบละ  แต่มันก้อเป็นเหมือนเดิม  [ที่ต้องเข้าไปแก้คือ มันมีประกัน 6 เดือนครับ]  ผลสุดท้ายต้องหาร้านข้างนอกทำเอง เปลี่ยนแค่ยางเบ้าโชีค หน้า สองข้าง หายเรยย ผมเซงสุดๆครับ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host