"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตั้งศูนย์ล้อที่ไหนครับ
sirapob โพสต์เมื่อ 12/3/2012 18:35

ไปตั้งศูนย์ที่บีควิ้กครับ..มีหลายสาข
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ตั้งศูนย์ล้อที่ไหนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC....Thonburi Zone   No.10

เข้ามาเก็บข้อมูล  เดือนนี้ผมก็ต้องไปจัดการเจ้าลูกรักล่ะ จะได้ขับนิ่งๆ นิ่มๆ

ประสบปัญหาเดียวกันครับ เรื่องปีกนกเนี่ย ต้องเปลี่ยนยกชุดเสียหลายพันทุกที่ค่อนข้างจะยืนกรานแบบเดียวกัน..เจอแบบนี้ดีมากเลยครับช่างที่แก้ไขให้เราตรงจุดตามสภาพ ไม่สิ้นเปลืองค่าใช้จ่าย...
...ข้าพเจ้ามิได้ชื่นชอบในรสชาติของสุรา แต่ข้าพเจ้าชื่นชอบบรรยากาศในการร่ำสุรา...

ผมเคยโดน ศุนย์ HONDA ตรงสนามเป้าครับ  เปลี่ยนปีกนก กับ พวกบูช ยกชุด  หมดไป  8500  รู้ไหมครับ ห่วยแตกมากครับ เอามาขับไม่ถึง 7 วัน ดังอีกแล้ว ฝั่งคนขับ เข้าอีกประมาน 5 รอบ เดือนละครั้ง  จนแบบว่าเบื่ออะคับ ผมเรยบอกว่าเอาไปทำให้มันดีๆ เบื่อต้องมาแก้ตลอด  นี่มันหลายรอบละ  แต่มันก้อเป็นเหมือนเดิม  [ที่ต้องเข้าไปแก้คือ มันมีประกัน 6 เดือนครับ]  ผลสุดท้ายต้องหาร้านข้างนอกทำเอง เปลี่ยนแค่ยางเบ้าโชีค หน้า สองข้าง หายเรยย ผมเซงสุดๆครับ  
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

อ่ะๆๆ...เล่าไม่หมดเมื่อวานเจ้าต้นกานล์  ลูกชายคนเก่งเป็นเด็กวิ่งอะหลั่ยน่ะ
มานต้องวิ่งถึง2รอบ   รอบแรกบู้ชปีกนก...รอบ2 ยางเบ้าโช้ค เช้ารอบ+บ่ายรอบ บ่นจนถึงบ้านกินข้าวเย็นเสร็จสลบเลย นั่งรถเมล์ทั้งวัน อยากให้ลูกรู้จักลำบากครับ พี่-น้อง 5555

ป.ล. ช่างเขาบอกว่าถ้ามันเสียอีกคราวหน้าก็ซื้อบู้ชมาเปลี่ยนใหม่ไม่ต้องเปลี่ยนทั้งปีก
       แต่ถ้าให้ช่างสั่งอะหลั่ยให้ราคาจะสูงกว่าวิ่งไปซื้อเองนะ..เป็นเรื่องธรรมดาของร้านรับสั่งอะหลั่ย
       ขนาดเราบอกราคาที่ซื้อจิงช่างป้อมแกยังยิ้มชอบใจเลย..แกบอกซื้อเองได้ก็OK. เลย
tonkanl

เรียบร้อย หึๆผมก็เพิ่งเปลี่ยนไปเหมือนลุงตั้มเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host