"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เปลี่ยนมั่งดีกว่า เดี๋ยวจดรายการไปให้ผู้ชายจัดการให้ก่อน ขอบคุณป๋ามากจ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
เซเรบตั้ม 'กบ 7933 อุบล' กลายร่างเป็น พรีอุส แย้วววววว เป็น นังเบ็บ แทน

เหมือนกันเลยครับ   แต่ของผมเปลี่ยนบูชปีกนก ลูกหมากกันโครง และ ลูกหมากคันชักใน  ราคา 6100 บาท และไปตั้งศูนย์ที่บีควิกอีก 350 บาท  แต่ก็ยังไม่หายดัง  เลยเอาไปให้ช่างอีกอู่หนึ่งดูเขาบอกว่าต้องเปลี่ยนเบ้าโช้คหน้าอีกข้างล่ะ 650 บาท ค่าตั้งศูนย์อีก 200 บาท  แต่ที่สำคัญเขาบอกว่าคานแร็กของผม คด และหลวมด้วย ต้องเปลี่ยนอีเกือบ 20000 บาท ผมเลยยังไม่มีตังค์เลยยังไม่ได้เปลี่ยนตอนนี้ก็ขับแบบดัง ๆ ไปก่อน กะว่าจะลองหา คานแร็ก มือสองตามเชียงกง มาเปลี่ยนดู ครับ หรือถ้าให้มีอะไรแนะนำก็บอกได้ครับ เพราะตอนนี้เงินน้อยครับ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะต้องเปลี่ยนบ้างเเล้วครับ ใช้ZXมาจะได้ 5 ปีเเล้วยังไม่เคยเปลี่ยนเลย สอบถามกูรูเพี่มเติมตอนนี้อยากอัดน้ำมันโช้คหลังให้เเข็งกว่าเดิมจะต้องอัดน้ำมันโช้คเบอร์อะไรครับ เพราะว่าใส่ขอบ 15 กว้าง 8 นิ้ว ซุ้มกินเเก้มยาง รถผมใส่ขอบ 15 กว้าง 8 นิ้ว ติดเเก๊ส lpg โช้คเดิม สปริงเดิมรองสเปเซอร์ ครึ่งนิ้ว ขอบคุณล่วงหน้า

เข้ามาเก็บข้อมูล ขอบคุณมากๆค่ะ ^^
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ทำไมรถผมยังไม่ถึงปีเลย แต่ได้ยินเสียงดัง ตึกๆ มาจากล้อหน้าซ้าย ไปหาช่างแถวบ้านบอกว่า มี2เควส คือ ไม่เป้าเสีย ก็ขันน็อตไม่แน่น ถ้าเป้าเสียจริงจะแพงหรือเปล่าอ่ะครับ
[img][/img]

ดีมากเลยคับ เป็นอีกทางเลือกของคนใช้รถคับ

รุ่นเดียวกันเลยหาช่างดีๆแนะนำกันหน่อยค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host