"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากทำเหมือนกันครับ...ถ้าเข้าร้านประมาณเท่าไหร่ครับ  ...
jakttt โพสต์เมื่อ 26/11/2011 15:18

ไม่แน่ใจนะครับ  แต่คิดว่าน่าจะ 800 บาทขึ้นไปครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับแหล่ม เลยครับ
mojo13 โพสต์เมื่อ 27/11/2011 00:43

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหล่มเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย^^

แหล่มเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย^^
chang_noi_mak โพสต์เมื่อ 27/11/2011 19:20

ลองดูครับ  ไม่ได้ยากอย่างที่คิดครับ

ยังไงถ้ามีอายุการใช้งาน ใช้แล้วเริ่มพองหรือว่ากาวเสื่อม แวะมาอัพเดตด้วยนะครับ
สวยๆ   ซื้อตารางเมตรละเท่าไหร่ครับ

ยังไงถ้ามีอายุการใช้งาน ใช้แล้วเริ่มพองหรือว่ากาวเ ...
chaicom42 โพสต์เมื่อ 2/12/2011 15:52

เมตรละ 700 บาทครับ

ถ้าไปให้ที่ร้านติดให้เท่าไหร่ครับ

แล้วซื้อเคฟล่าอย่างถูกมาที่ไหร เท่าไรครับ

ขอทราบวิธีติดว่าต้องถอดกระจังหน้าออกหรือไม่
ท่านทำอย่างไรบ้าง รบกวนตอบด้วยครับ

ขอทราบวิธีติดว่าต้องถอดกระจังหน้าออกหรือไม่
ท่านทำ ...
piero007 โพสต์เมื่อ 4/2/2013 11:13

ถอดมาหุ้มจะง่ายกว่าครับ  เราสามารถพับเก็บขอบสติ๊กเกอร์ไว้ด้านหลังได้ด้วย  เพื่อความคงทนไม่หลุดร่อนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host