"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฝาสูบโก่ง

อยากทราบราคาซ่อม ฝาสูบโก่ง ราคาประมาณเท่าไรคับ และซ่อมที่ใหนดี ผมอยู่แถวบางพลัดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากไว้นิดนะครับถ้าฝาโกง
1.ระวังเรื่องความร้อนนะครับ
2.ถ้าปาดฝา ไม่เปลี่ยนให้เช็คระบบวาวล์ด้วยนะครับ
3.ระวังควันขาว และรถกินน้ำมันเครื่องครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากไว้นิดนะครับถ้าฝาโกง
1.ระวังเรื่องความร้อนนะครับ
2.ถ้าปาดฝา ไม่เปลี่ยนให้เช็คระบบวาวล์ด้วยนะครับ
3.ระวังควันขาว และรถกินน้ำมันเครื่องครับ

งบประมาณค่าซ่อมไม่เกิน 5,000. บาท  ที่  s.u.c. Honda ออเงิน  ใช้อะใหล่แท้ทุกชิ้น รับประกันให้ด้วย
โทร 087-1079559

ขอบคุณครับ แถมอยู่ใกล้บ้านด้วย

ลองไปให้ร้าน ที เค คาร์ ที่อยู่ถนนสิรินธร ตรงข้ามปั๊มเอสโซ เลยออฟฟิศดีโป้ไปนิดหนึ่งดูนะครับ เป็นอู่ที่ทำรถฮอนด้าในคลับเรามาเยอะละ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host