"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เซลลขอแก้ข่าว

เมื่อบ่ายเซลล 0 ฮอนด้าบางปูโทรมาบอกว่าเป็นรถล๊อดแรกของการผลิตร กระผมเลยไปจองน้องต้า 4ประตูเรียบร้อยจะแต่งน้องต้าปลายเดือน ธันวาคมรอดูวันเวลาที่ดี ก็รับรถเลยครับ  .. ผมต้องขอกราบโทษพี่น้องชาวตี้ด้วยครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทษเป็นอย่างแรงครับ  ตี้ กับ ต้า หวังว่าคงเป็นเพื่อนกันใด้นะขอรับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host