"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยอดไปเลยครับ เดี๋ยวนี้มาเอาจริงเอาจังแล้วหรือครับ ถ้ากลับหนองคายโพสบอกนะครับ อยากหุ้มเคฟล่า zx เล็กๆน้อยๆ เดี๋ยวเข้าไปขอเป็นเพื่อนในเฟสบุคครับ จะได้สื่อสารกันง่ายๆ ผมอยู่หนองคายเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยอดไปเลยครับ เดี๋ยวนี้มาเอาจริงเอาจังแล้วหรือครับ ถ ...
takashixd โพสต์เมื่อ 20/8/2012 01:29

ทำเป็นงานอดิเรกครับ ^^ อยากได้แบบไหนบอกได้ครับ  ถ้าไม่เกินกำลังเกินไป เดี๋ยวจัดให้ครับ
คนหนองคายคือกัน  เว่ากันง่ายครับ 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าผ่านมาอุดร แวะทำ ไฟกุญแจ /  ไฟส่องเท้า / โคมดำให้ด้วยนะครับ

เงียบเลย สงสัยไม่ได้กลับบ้านแฮะเดือนที่แล้ว 555+  รออยู่นะครา้บบบ

เงียบเลย สงสัยไม่ได้กลับบ้านแฮะเดือนที่แล้ว 555+  รออย ...
ichikungboy โพสต์เมื่อ 4/9/2012 15:16

ขอโทษด้วยครับ  คราวนี้ได้กลับแน่นอนครับ  อยากได้อันไหนสั่งไว้เลยครับ  ระบุสีด้วยนะครับ  เดี๋ยวจะเอาติดมือไปด้วยครับ

สีฟ้า ทั้งคู่เลยครับ ทั้งส่องเท้า และกุญแจ มันจะได้เข้ากับสีรถครับ รถสีแดง (เข้ากันตรงไหนเนี่ย)

สีฟ้า ทั้งคู่เลยครับ ทั้งส่องเท้า และกุญแจ มันจะได้เ ...
ichikungboy โพสต์เมื่อ 17/9/2012 18:00

นั่นสิ  เข้าตรงไหน  แต่ไม่เป็นไรครับ  สีฟ้าสวย  

เดี๋ยวผมกลับแล้วจะโทรหานะครับ  ใกล้แล้วๆ

ได้ครับ ล้างรถรออยู่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host